♥ Mái Nhà Tình Bạn ♥ - Teen Lý Thường Kiệt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
♥ Mái Nhà Tình Bạn ♥ - Teen Lý Thường Kiệt

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Làm bánh kem cam chỉ trong 10 phút Trả lờiLàm bánh kem cam chỉ trong 10 phút - 9 Trả lời
Logo forum Trả lờiLogo forum - 9 Trả lời
Cover cơn gió lạ Trả lờiCover cơn gió lạ - 8 Trả lời
Điều "tuyệt vời" trong hương vị nem lụi xứ Huế Trả lờiĐiều "tuyệt vời" trong hương vị nem lụi xứ Huế - 8 Trả lời
Góp ý last topic Trả lờiGóp ý last topic - 8 Trả lời
Dreamcatcher cho giấc ngủ thật ngon giống chị Bella Trả lờiDreamcatcher cho giấc ngủ thật ngon giống chị Bella - 8 Trả lời
Theme TaeTiSeo Trả lờiTheme TaeTiSeo - 7 Trả lời
Ký tự đặc biệt cho những người chưa biết Trả lờiKý tự đặc biệt cho những người chưa biết - 6 Trả lời
Lạ miệng với cơm chiên ăn sáng Trả lờiLạ miệng với cơm chiên ăn sáng - 6 Trả lời
Chính là anh Trả lờiChính là anh - 5 Trả lời
Logo cho Forum ver 3 lượt xemLogo cho Forum ver 3 - 12364 Xem
Logo forum lượt xemLogo forum - 11647 Xem
Chương 8: Bài tập Sinh học lớp 8 lượt xemChương 8: Bài tập Sinh học lớp 8 - 10220 Xem
Mật Mã Vice City cho những ai giềng game Siêu Quậy =)) lượt xemMật Mã Vice City cho những ai giềng game Siêu Quậy =)) - 10176 Xem
Đề Cương Ôn Tập Học Kì 2 Môn Công Nghệ ( 2011-2012) lượt xemĐề Cương Ôn Tập Học Kì 2 Môn Công Nghệ ( 2011-2012) - 9525 Xem
Chương 7: Bài tập Sinh học lớp 8 lượt xemChương 7: Bài tập Sinh học lớp 8 - 7642 Xem
Chương 9: Bài tập Sinh học lớp 8 lượt xemChương 9: Bài tập Sinh học lớp 8 - 7388 Xem
Hướng dẫn cách gõ chữ có dấu trong Audition kiểu Unicode lượt xem Hướng dẫn cách gõ chữ có dấu trong Audition kiểu Unicode - 5772 Xem
Chương 5: Bài tập Sinh học lớp 8 lượt xemChương 5: Bài tập Sinh học lớp 8 - 5114 Xem
Chương 6: Bài tập Sinh học lớp 8 lượt xemChương 6: Bài tập Sinh học lớp 8 - 4954 Xem

Share

Con trai khác con gái điều gì?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Con trai khác con gái điều gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Con trai khác con gái điều gì? Con trai khác con gái điều gì? EmptyWed Jun 06, 2012 10:49 pm

1.Các cuộc điện thoại của bọn tớ thường chỉ kéo dài 30 giây.

2.Đồ đạc dành cho chuyến du lịch 5 ngày chỉ gói gọn trong một chiếc ba lô.

3.Bọn tớ hiếm khi phải đứng xếp hàng chờ khi vào nhà vệ sinh.

4.Bạn bè không cười hay chỉ trỏ khi bọn tớ tăng hay giảm cân.

5.Khi đi phỏng vấn xin việc, vẻ bề ngoài của bọn tớ không phải là một yếu tố quá-quan-trọng.

6.Bọn tớ có thể đi chơi tay không, thay vì lúc nào cũng phải cầm theo một cái túi đựng rất nhiều đồ đạc.

7.Bọn tớ không bị tấn công bởi những gã “dê xồm” khi đi trong ngõ tối.

8.Bọn tớ có thể một mình đi vào nhà vệ sinh. Tại sao con gái lúc nào cũng thích vào W.C theo nhóm nhỉ?

9.Con trai có thể ngủ dậy, ra khỏi phòng mà không cần dọn giường.

10.Là bạn bè, con trai thường thẳng thắn nhận xét nhau mà không sợ bạn mình bị tổn thương vì quá để tâm.

11.Bọn tớ được vô số điểm cộng chỉ nhờ một hành động quan tâm bé xíu.

12.Bọn tớ có thể tắm và sẵn sàng ra ngoài chỉ trong 10 phút.

13.Nếu bạn của con trai quên không mời con trai đến dự bữa tiệc, họ vẫn có thể là bạn tốt.

14.Chẳng có bạn học hay đồng nghiệp nào có đủ sức mạnh khiến con trai phải khóc.

15.Không phải chăm sóc tóc, uốn lọn hàng đêm trước khi đi ngủ.

16.Nếu con trai 34 tuổi và vẫn chưa có bạn gái, chẳng ai quá quan tâm đến điều này.

17.Những bó hoa có thể giải quyết mọi vấn đề liên quan đến con gái.

18.Chỉ cần 3 đôi giày là quá đủ cho mọi nhu cầu.

19.Con trai thường không phải suy nghĩ quá nhiều về cảm xúc của người khác.

20.Với bọn tớ, chocolate không có ý nghĩa gì quá đặc biệt, chỉ là một trong các thức ăn vặt mà thôi.

21.Đến công viên nước, bọn tớ có thể mặc áo trắng. Nếu nó bị ướt, chẳng vấn đề gì.

22.Khi bọn tớ bước vào phòng, người khác không phải dừng lại nếu như họ đang nói về những chuyện “nhạy cảm”.

23.Chẳng bao giờ có chuyện con trai dọn phòng nếu như sắp có bạn đến chơi.
[You must be registered and logged in to see this image.]
24.Khi nóng quá bọn tớ có thể cởi áo và ở trần.

25.Những người thợ sửa xe, sửa máy tính, luôn luôn phải nói sự thật với bọn tớ.

26.Hai đứa con trai có thể ngồi xem phim hàng giờ liền không nói một câu, mà không phải lo lắng với suy nghĩ: “Hình như nó đang giận mình thì phải”.

27.Bọn tớ có thể hâm mộ các ngôi sao nhưng không bắt ép mình phải có vẻ ngoài giống bọn họ.

28.Có thể ngồi dạng chân dù đang mặc bất cứ loại trang phục nào.

29.Chẳng ai để ý đến vòng 1 bọn tớ khi đang nói chuyện trực tiếp.

30.Nếu con trai có quên một lời hẹn, bạn cậu ta không đi nói với người khác là cậu ta đã thay đổi.

31.Chỉ cần 1 bộ tuxedo cho mọi buổi dạ hội. Thậm chí có thể thuê mà không cần đi mua.

32.Nếu bắt gặp một cậu bạn khác mặc áo giống hệt, hai đứa có thể trở thành bạn thân suốt đời.

33.Nếu bọn tớ không nhớ được hết sinh nhật và các ngày lễ kỉ niệm, cũng không phải là tội quá lớn.

34.Bọn tớ không phải đi xe đến một cửa hàng khác xa hơn chỉ vì không ưa người bán hàng ở cửa hàng này.

35.Có ai đó nói xấu sau lưng? Con trai không hề quan tâm.

36.Những đôi giày không khiến chân bọn tớ sưng tấy, thậm chí biến dạng.

37.Ở mọi lúc mọi nơi, con trai đều có thể nghĩ ra những trò chơi tiêu khiển.

38.Ăn uống theo cách mà bọn tớ thích. Được người khác nấu ăn cho và nếu không biết nấu ăn cũng không bị đánh giá này kia.

39.Tay chân có lông lại là một điều tốt.

40.Nếu bọn tớ có thay đổi kiểu tóc, trừ phi nó quá kì quặc nếu không hầu như chẳng ai để ý.

41.Những đêm dài với các trận bóng đá nảy lửa.

42.Những người giặt khô là hơi và thợ cắt tóc không thể biến cuộc đời bọn tớ thành địa ngục nếu họ trót làm hỏng áo hay cắt hỏng tóc.

43.Không mất thời gian và tiền bạc cho mỹ phẩm và làm cho khuôn mặt mình khác lạ.

44.Bọn tớ không mất thời gian suy diễn những câu nói vô thưởng vô phạt của người khác.

45.Con trai luôn rất sẵn sàng bảo vệ con gái. Con gái có biết rằng, nếu không có bọn tớ, thì thế giới của các cậu sẽ buồn chán lắm hay không?
PoonKute
Tích cực
Tích cực
PoonKute

Rep : 230637

Tài Sản
Vật phẩm:
Quà Tặng Huân Chương:

Pet:

Con trai khác con gái điều gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai khác con gái điều gì? Con trai khác con gái điều gì? EmptyThu Jun 07, 2012 11:09 am

Rành thế Con trai khác con gái điều gì? 3835263025
http://www.teenlythuongkiet.net

Con trai khác con gái điều gì?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» 10 điều con trai muốn bạn hiểu
» 2 điều về con gái
» Đồ Ren không chỉ là điệu đà, nữ tính
» Điều "tuyệt vời" trong hương vị nem lụi xứ Huế
» Bật mí con gái dành cho con trai